JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA AFYA

BARAZA LA WATAALAM WA MAABARA

Tovuti:

TANGAZO
KUHUISHA USAJILI (RETENTION) NA KUPATA KADI NDOGO
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi kuwataarifu wataalam wa maabara
kuwa litaanza kutoa kadi kwa wale wote waliolipa ada ya mwaka. Kila mtaalam aliyelipia
ada ya mwaka tangu 01 Julai 2023 ahakikishe taarifa zifuatazo zimewekwa kwa usahihi
kwenye akaunti yake.

Majina Kamili, Namba ya simu

Picha ndogo (Passport size) yenye rangi ya bluu nyuma

¢ Mkoa anaoisha ambao atapokelea kadi yake (Address)

e Ngazi ya elimu ya taaluma. (Highest qualification). Kwa wale wenye shahada ya
uzamili waishie ngazi shahada ya kwanza

e Taarifa ya elimu (Academic qualification)

¢ Viambatanisho vyote vya elimu ya sekondari na chuo (Attachments)

e Uzoefu wa kazi (work experience)

Taarifa hizi zikamilishwe kabla ya tarehe 21.08.2023 ili kadi ziweze kuandaliwa.

Mwisho wa kutoa kadi hizi na kuzituma mikoani kwa Wasimamizi wa ni 31.09.2023, yeyote
ambaye hatakua hajalipia ada ya mwaka hataweza kupata kadi yake hivyo itampasa
kuifuata ofisi ya Msajili Dodoma kwa gharama zake.

Angalizo: Wenye usaijili wa awali (PRP) hawahusiki na tangazo hili
Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.

Imetolewa na ofisi ya Msajili




